Shalulile azidi kutesa kwa mabao Ligi Kuu bara


Mshambuliaji wa Young Africans (Yanga SC), Peter Shalulile, anaendelea kuonyesha ubora wake ndani ya NBC Premier League msimu wa 2026/27.

Katika mechi 9 alizocheza, Shalulile amefanikiwa kufunga mabao 6 na kutoa assist 1. Kwa sasa ni mfungaji bora namba mbili kwenye ligi, akiendelea kuthibitisha thamani yake ndani ya kikosi cha Wananchi.


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons