Djigui Diarra aomba kuondoka Yanga

Mlinda mlango wa Young Africans SC, Djigui Diarra, ameripotiwa kuwasilisha barua rasmi ya kuomba kuondoka ndani ya klabu hiyo baada ya kuitumikia kwa misimu kadhaa.

Taarifa zinaeleza kuwa Diarra haridhishwi na mazingira na mwenendo wa sasa ndani ya kikosi cha Wananchi, jambo linalomfanya kutafuta changamoto mpya nje ya Jangwani.

Swali kubwa ni je, endapo Diarra ataondoka katika dirisha dogo la usajili la Januari, Yanga SC itaweza kupata mbadala wa kiwango chake


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons