Simba yaweka rekodi CAFCL


Kwa mchezo wa leo, Simba SC imeendelea kuonyesha ubora wake katika michuano ya Klabu Bingwa Afrika (CAFCL), huku ikijitokeza kama moja ya timu zenye makali makubwa ya kufunga mabao msimu huu.

Simba SC ndiyo timu iliyofunga mabao mengi zaidi katika michezo yake mitatu ya Ligi ya Mabingwa Afrika msimu huu, ikiwa na jumla ya mabao 12.

Rekodi nyingine ni hizi:

* Simba SC ndiyo timu iliyofunga mabao mengi zaidi katika mchezo wa kwanza wa hatua ya pili ya awali, ikiwa na mabao 6.
* Simba SC na Pyramids FC ya Misri ndizo timu zilizofunga mabao mengi zaidi katika hatua ya kwanza ya awali, zikiwa na mabao 7 kila moja.

Takwimu hizi zinaonyesha makali ya Simba SC katika eneo la ushambuliaji na zinaongeza matumaini kwa mashabiki wake kuelekea hatua zinazofuata za michuano hiyo. .


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons