Simba yachezea kichapo Sauzi

Simba imepoteza kwa bao 1-0 dhidi ya Polokwane City ya Afrika Kusini katika mchezo wa kirafiki uliochezwa nchini humo.

Simba iko Afrika Kusini kwa ajili ya maandalizi ya mchezo wa Ligi Kuu ya NBC dhidi ya Yanga utakaochezwa Oktoba 10, 2026 katika Uwanja wa Uhuru, Dar es Salaam.

Mchezo huo wa Kariakoo Derby utaanza saa 1:00 usiku.


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons