Simba mwendo mdundo, Doumbia aanza mambo

Klabu ya Simba SC imeibuka na ushindi mnono wa mabao 6-1 dhidi ya FC 15 de Agosto katika mchezo wa Ligi ya Mabingwa Afrika uliochezwa leo, Oktoba 21, 2026, kwenye Uwanja wa Uhuru jijini Dar es Salaam.

Wekundu wa Msimbazi wameonyesha makali yao ya ushambuliaji kupitia mabao yaliyofungwa na Nathaniel Chilambo dakika ya 44, Elie Mpanzu dakika ya 56, Ibrahim Doumbia dakika ya 65, Keletso Makgalwa dakika ya 72 na Anicet Oura dakika ya 82, huku mabao mengine yakifungwa dakika ya 88 na mpinzani akipata bao lake dakika ya 90.


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons