Namungo FC yatuma ujumbe mzito kwa Simba

Wauaji wa Kusini, Namungo FC wametuma ujumbe kwenda klabu ya Simba SC kupitia barua ya wazi yenye kichwa cha habari kinachosomeka "YAH: KUTETEA WANYONGE". Katika barua hiyo, uongozi wa Namungo FC unaeleza kusikitishwa sana na taarifa pamoja na malalamiko yanayotoka kwa timu ndogo ndogo ambazo Simba SC imezifunga hivi karibuni kabla ya kukutana nao kwenye mchezo wao unaofuata.

Kutokana na hali hiyo, Namungo FC wameamua kulibeba swala hilo kama jambo la kitaifa. Wanasisitiza kuwa watapambana kuhakikisha wanaipa Simba SC kipigo kizito, ambacho wamekiita kwa utani kuwa ni "kipigo cha paka mwizi", ili kutoa fundisho na kuwatetea wale wanaowaona kama wanyonge kwenye ligi.

Mwishoni mwa ujumbe wao, Namungo FC wanawakumbusha Simba SC kuwa hakuna njia yoyote ya kukwepa kipigo hicho kinachowakabili, hata kama kutatokea mabadiliko ya hali ya hewa au changamoto kubwa kama ya El NiƱo. Barua hiyo imehitimishwa kwa kusainiwa rasmi kwa jina la "Wako Muuaji wa Kusini, Namungo Football Club"


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons