Mpira ulikuwa wa upande mmoja - Edo

Mchambuzi mahiri wa soka nchini, Edo Kumwembe, ametoa tathmini ya kusisimua kufuatia kile kilichojiri uwanjani katika mchezo wa Dabi ya Kariakoo, akisifu kiwango kikubwa kilichoonyeshwa na Wekundu wa Msimbazi na ushindi mnono walioupata dhidi ya wapinzani wao wa jadi.

​Kupitia ujumbe wake uliojaa hisia na lugha ya picha ya soka, Kumwembe ameeleza kuwa Simba SC haikushinda tu kwa bahati mbaya, bali "imemwaga damu nyingi za adui" ikionyesha ubabe wa wazi kuanzia dakika ya kwanza hadi ya tisini. Alisisitiza kuwa kikosi hicho kilicheza soka safi la kuvutia lililofanya "uwanja uiname" upande mmoja, jambo linalothibitisha kuwa timu bora zaidi ndiyo iliyoibuka na ushindi kwenye pambano hilo kubwa.

​Akitamatisha uchambuzi wake huo fupi lakini mzito, Kumwembe alitangaza rasmi kuwa "hatimaye nyakati zimebadilika," kauli inayotafsiriwa na wadau wengi kama ishara ya mabadiliko ya upepo na uwezo wa Simba katika kuandika historia mpya dhidi ya watani zao baada ya muda mrefu wa ushindani mkali.


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons