Mayele aonesha pasipoti zake tatu


Nyota wa DR Congo na mshambuliaji wa Al Ahli Tripoli ya Libya, Fiston Mayele, ameonyesha pasipoti zake mbalimbali alizonazo hivi sasa:

Pasipoti ya kawaida ya DR Congo
Pasipoti ya utumishi (Service Passport)
Pasipoti ya kidiplomasia, baada ya kutunukiwa cheo cha Knight (Fundi/Askari wa Heshima)

Mshambuliaji huyo wa DR Congo, ambaye aliiwakilisha nchi yake katika Kombe la Dunia, sasa amerejea Libya kuendelea na msimu akiwa na pasipoti mpya ya kidiplomasia.

Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons