Mayele aipeleka makundi Al Ahli

Klabu ya Al Ahly Tripoli ya Libya ilifanikiwa kutinga hatua ya makundi ya CAF Confederation Cup baada ya kuiondosha Welwalu Adigrati kwa aggregate ya mabao 8-1.

Kabla ya kuiondosha Welwalu, Al Ahly Tripoli waliiondosha KMKM ya Zanzibar kwenye raundi ya kwanza ya awali kwa aggregate ya mabao 7-0.

Kwahiyo, Al Ahly Tripoli kwenye kampeni yao ya kufuzu hatua ya makundi ya kombe la shirikisho msimu huu wamefunga jumla ya mabao 15 na kuruhusu bao 1 pekee.

Fiston Mayele amefunga jumla ya mabao 4 kwenye kampeni hiyo..!


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons