Mapacha waiponza timu ya taifa Misri
Kocha mkuu wa timu ya taifa ya Misri, Hossam Hassan, pamoja na pacha wake Ibrahim Hassan, wataliweka hatarini benchi la ufundi la timu hiyo endapo rufaa yao itakataliwa na Shirikisho la Soka Duniani (FIFA).
Wawili hao walikata rufaa kupinga adhabu iliyotolewa na kamati ya nidhamu ya FIFA wakati wa fainali za Kombe la Dunia za mwaka 2026, kufuatia utovu wa nidhamu waliouonyesha kwenye mchezo wa hatua ya mtoano dhidi ya Argentina.
Endapo uamuzi wa kufungiwa mechi mbili utabaki kama ulivyo, mapacha hao watakosa mechi mbili muhimu za kufuzu fainali za mataifa ya Afrika (AFCON 2027) dhidi ya Malawi (Novemba 2026) na Angola (Machi 2027).
Kutokuwepo kwao kwenye benchi katika kipindi cha mechi za mwisho za kuwania kufuzu AFCON 2027, ambapo kila pointi ina thamani kubwa, huenda kukaathiri mwenendo wa mbinu na mikakati ya ushindi ya kikosi cha Misri.
