Manqoba aibukia Kaizer Chief

Uongozi wa timu ya Kaizer Chiefs ya Afrika Kusini umeanza mazungumzo na kocha Manqoba Mnqinth kwa ajili ya kukinoa kikosi chao

Suala limekuja haraka baada ya kusikia Kocha Manqoba Mnqinth ameachana na timu yake ya Yanga Sc hivyo Uongozi wa Kaizer Chiefs ukaona nafasi ya kumpata kocha huyo umefika



Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons