Mangungu asema uchaguzi wa Simba ni batili

Mwenyekiti wa Klabu ya Simba SC, Murtaza Mangungu amesema mchakato wa uchaguzi, Tume ya Uchaguzi pamoja na Mkutano Mkuu wa klabu hiyo uliotangazwa kufanyika Januari 3, 2027, ni batili na haramu.

Mangungu ametoa kauli hiyo leo, Oktoba 29, 2026, wakati akizungumza na Waandishi wa habari Jijini Dar es salaam, akieleza kuwa amepokea barua kutoka Serikalini yenye mwongozo kuhusu hatua zinazopaswa kuchukuliwa kuhusiana na mchakato huo.

Kwa mujibu wa Mangungu, taratibu zinazohusu uchaguzi na Mkutano Mkuu wa Simba zinapaswa kufuata mwongozo uliotolewa na Serikali.


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons