Gamondi kubwaga manyanga Stars kisa Yanga


Kocha wa Taifa Stars, Miguel Gamondi, ameripotiwa kususia mazoezi na kutishia kuacha kuifundisha timu hiyo baada ya TFF kukubali ombi la Yanga la kuwarejesha kambini wachezaji wake wanne muhimu baada ya mchezo wa kirafiki dhidi ya FAR Rabat.

Gamondi analalamika kutoshirikishwa katika maamuzi hayo na kuhoji kwa nini wachezaji wa Simba, Azam na Singida wamebaki kambini huku wa Yanga wakiondoka.

Taarifa hizi zimetolewa na Jemedar Said



Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons