Droo ya makundi kupangwa Jtano

Jumatano hii, Oktoba 28, itafanyika droo ya makundi Ligi ya Mabingwa Afrika na Kombe la Shirikisho Afrika.

Uchambuzi wa droo hii utaanza saa 7:00 mchana na utakuwa mubashara kupitia AzamSport1HD.

Usikose kufatilia droo hii ili kujua Yanga SC, Simba SC, AzamFC na Singida BS zitaoangwa na timu gani.


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons