Akina Depu haooo makundi

Klabu ya Atlético Petróleos De Luanda ya nchini Angola imetinga hatua ya makundi Ligi ya Mabingwa Afrika (CAFCL) baada ya ushindi wa 3-0 dhidi ya Scottland.

Petro De Luanda wamepindua meza ya mabao 2-0 waliyopoteza kwenye mechi ya kwanza na kutinga hatua ya makundi.

Petro De Luanda inakuwa timu ya pili kufuzu makundi baada ya wananchi Yanga SC.


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons