Yanga SC wafanya semina ya usalama wa watoto

Leo tumefanya semina kwa vijana ikihusisha mada mbalimbali muhimu, ikiwemo usalama na ulinzi wa watoto (Safeguarding & Child Protection), uzoefu wa safari za kimataifa pamoja na maarifa na misingi ya ufundishaji wa soka kwa vijana.

Kupitia makubaliano yetu na Dulla Sports Centre ya Zanzibar katika kukuza na kuendeleza vipaji vya vijana, moja ya maeneo muhimu tuliyokubaliana ni kubadilishana uzoefu, maarifa na utaalamu kwa lengo la kuwajengea vijana mazingira bora ya kukuza vipaji vyao ndani na nje ya uwanja.

Tunaamini uwekezaji katika maarifa, malezi na maendeleo ya vijana ni sehemu muhimu ya kujenga kizazi cha wachezaji wenye uwezo, nidhamu na uelewa mpana wa soka.


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Kocha Simba anataka wachezaji wapya watano

HISTORIA YA TIMU YA MASHUJAA YA KIGOMA, KUMBE NI SHEA YA JESHI NA WANANCHI