Mwanasheria wa Sandaland aingilia kati suala la jezi za Stars

Mwanasheria wa kampuni ya Sandaland, Advocate Nziku, amesema TFF ilikuwa na nafasi ya kukataa sampuli za jezi endapo hazikukidhi viwango, kwa mujibu wa Ibara ya 5(6) ya mkataba kati ya pande hizo.

Akizungumza na waandishi wa habari, Nziku amesema ibara hiyo inampa nafasi ya kutoa mapendekezo kuhusu uzi na muundo wa jezi, huku uamuzi wa mwisho ukiwa mikononi mwa TFF.

Amesisitiza kuwa changamoto zozote za kimkataba zinapaswa kushughulikiwa kwa kuzingatia masharti yaliyomo katika mkataba huo.


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Kocha Simba anataka wachezaji wapya watano

HISTORIA YA TIMU YA MASHUJAA YA KIGOMA, KUMBE NI SHEA YA JESHI NA WANANCHI