Mwamnyeto ashindwa kusafiri ghafla


Wakati timu ya Taifa ikiondoka Uwanja wa Ndege wa JK Nyerere (DSM) Kuelekea Morocco kwaajili ya kufuzu Afcon dhidi ya Madagascar, Mlinzi na nahodha wa kikosi hicho Bakari Nondo Mwamnyeto amepata dharura muda mfupi kabla ya kuanza kuandoka kuelekea Morocco dharura ambayo imesababisha asisafiri na wachezaji wenzake kuelekea Morocco.


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Kocha Simba anataka wachezaji wapya watano

HISTORIA YA TIMU YA MASHUJAA YA KIGOMA, KUMBE NI SHEA YA JESHI NA WANANCHI