Libasse Gueye kukosa dabi

Mshambuliaji wa klabu ya Simba Libasse Gueye huenda akaikosa dabi ya Kariakoo mnamo Oktoba 10, mwezi ujao.

Ni baada ya kupata maumivu makali ya kifundo cha mguu akiwa mazoezini iliko kambi ya simba nchini afrika kusini

Madaktari wanasema atakua nje kwa wiki 3 au 4 ili arejee tena


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Kocha Simba anataka wachezaji wapya watano

HISTORIA YA TIMU YA MASHUJAA YA KIGOMA, KUMBE NI SHEA YA JESHI NA WANANCHI