Kilichomuua Mzee Mpili chatajwa

“Baba aliamka asubuhi akiwa anajisikia vibaya sana tukakubaliana tumpeleke hospitali, lakini kuna mjomba wetu akatushauri tuanzie hospitali ya hapa hapa Ikwiriri maana Muhimbili ni mbali na mzee ana hali mbaya, hivyo tukampeleka hospitali ya hapa na ikawa ana upungufu wa damu hivyo ikashauriwa aongezewe damu , nikaambiwa watatoa damu yao halafu mimi niwatafute baadae watu wa kuja kurudisha damu ya watu. Akapimwa akagundulika damu yake ni group B, ikawa shida kidogo”. - Mtoto wa mzee mpili


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons