Gamondi amtaja Manula


Kocha Mkuu wa Taifa Stars amesema Aishi Manula ana majeraha, hivyo hawezi kuitwa kwa sasa, huku akisisitiza kuwa anaendelea kuwa na imani na makipa waliopo.

Gamondi pia amesema mashabiki wanaweza kulalamika kwa kuwa wana hisia zao, lakini yeye hawezi kufuata kila kinachosemwa na mashabiki.

"Manula alikuwa kwenye orodha, lakini aliumia. Ninaendelea kuwa na imani na mlinda mlango aliyepo,” alisema Gamondi.


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Kocha Simba anataka wachezaji wapya watano

HISTORIA YA TIMU YA MASHUJAA YA KIGOMA, KUMBE NI SHEA YA JESHI NA WANANCHI