Ferooz atingisha na Starehe

MSANII wa Bongo Fleva, Feruzi Mrisho Rehani 'Ferooz' amesema kila anapopanda jukwaani na kuimba wimbo wa Starehe unakuwa na mapokeo makubwa kama ameuandika hivi karibuni, wakati una miaka zaidi ya 21.

Ferooz aliliambia Mwanaspoti namna miaka 30 ya Bongo Fleva inavyowakutanisha na jamii pamoja na mashabiki wao, jinsi inavyowapa picha ya jamii bado inahitaji kusikia ujumbe unaowagusa moja kwa moja.


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Kocha Simba anataka wachezaji wapya watano

HISTORIA YA TIMU YA MASHUJAA YA KIGOMA, KUMBE NI SHEA YA JESHI NA WANANCHI