Edna Lema- Simba Queens ni mechi ngumu lakini?

Hakika tunakwenda kukutana na mchezo mgumu haiwezi kuwa mechi nyepesi sababu tuna wachezaji wapya kwenye timu yetu ila tuna faida ya kuwafahamu wapinzani wetu Simba Queens ili wao hawajui wachezaji wetu vizuri lakini sisi tunajiamini tuna timu nzuri ya kushindana msimu huu"

"Wachezaji wetu wote wapo vizuri, hakuna majeruhi yoyote hadi sasa na hatuna sababu ya kusingizia kuelekea mchezo wetu wa kesho, benchi la ufundi wote tunataka kushinda"

Edna Lema


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Kocha Simba anataka wachezaji wapya watano

HISTORIA YA TIMU YA MASHUJAA YA KIGOMA, KUMBE NI SHEA YA JESHI NA WANANCHI