Cedric Kaze mrithi mpya wa Kaseja Kagera Sugar

Klabu ya Kagera Sugar imemtambulisha raia wa Burundi, Cedric Kaze, kuwa Kocha Mkuu mpya wa kikosi hicho, akichukua nafasi ya Juma Kaseja aliyeachana na klabu hiyo baada ya mwenendo wa matokeo kutoridhisha katika michezo sita ya mwanzo ya Ligi Kuu Bara msimu wa 2026/27.

Kaze anarejea katika soka la Tanzania akiwa na uzoefu wa kuifundisha Yanga SC, ambapo aliwahi kuwa Kocha Mkuu wa klabu hiyo kabla ya kuendelea na safari yake ya ukocha nje ya Tanzania.


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Kocha Simba anataka wachezaji wapya watano

HISTORIA YA TIMU YA MASHUJAA YA KIGOMA, KUMBE NI SHEA YA JESHI NA WANANCHI