Yanga yakaribia taji la tano Ligi Kuu bara mfululizo

MABINGWA watetezi, Yanga SC wamelikaribia taji la tano mfululizo la Ligi Kuu ya NBC Tanzania Bara baada ya ushindi wa mabao 3-0 dhidi ya TRA United jioni ya leo Uwanja wa KMC Complex, Mwenge, Dar es Salaam.

Shujaa wa Yanga SC leo ni winga Mganda, Allan Jolly Okello ‘Star Boy’ aliyefunga mabao yote hayo matatu peke yake dakika za 27, 51 kwa penalti na 57.

Kwa ushindi huo, Yanga SC wanafikisha pointi 72 na kuendelea kuongoza Ligi Kuu kwa pointi mbili Zaidi ya wapinzani wao, Simba SC kufuatia timu zote kucheza mechi 29 kuelekea mechi za mwisho za msimu Jumanne.

Kwa upande wao, TRA United baada ya kupoteza mchezo wa leo inabaki na pointi zake 42 kufuatia kucheza mechi 29 pia wakisalia pia katika nafasi ya tano.


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Kocha Simba anataka wachezaji wapya watano

HISTORIA YA TIMU YA MASHUJAA YA KIGOMA, KUMBE NI SHEA YA JESHI NA WANANCHI