Yanga mabingwa wa Safari Lager

Mabingwa wa soka Tanzania bara Dar Young Africans maarufu Yanga SC usiku huu wamedhihirisha kwamba wao ni mabingwa wa nchi baada ya kuilalua Safari Lager mabao 4-1 na kutwaa ubingwa wa Safari Lager Cup.

Usikose kufuatilia ukurasa wetu wa Facebook wa Mambo Uwanjani ili kuona yanayojiri, pia Google kwa ajili ya blog yetu ya Mambo Uwanjani




Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons