Harmonize ni rafiki yangu lakini sipeani bure- Giggy Money

Na Mwandishi Wetu

Msanii wa Tanzania Gigy Money ameweka wazi kuwa yeye na Harmonize ni marafiki lakini ikifika suala la kazi lazima amlipe ili amfanyiw kazi bora.

"Harmonize ni rafiki yangu lakini sipeani bure- ikifika muda wa kufanya kazi", alisema Giggy Money wakati akiongea na mtandao huu


Machapisho maarufu kutoka blogu hii

FIFA yatoa orodha ya vilabu bora duniani, Simba na Yanga zachuana vikali

Beno Ngassa mdogo wa Mrisho Ngassa anayekipiga Tanzania Prisons